Kwamitin Gudanarwa na Daidaitawa don Masu Aiwatar da Amsa

Takaitaccen Bayani:

lynpe Automation Synchronous Control Board yana ba ku damar matsar da na'urori masu amsawa da yawa a mataki tare da gudu iri ɗaya ba tare da la'akari da kaya ba.Masu kunnawa da ba a daidaita su ba na iya haifar da nauyin lanƙwasa wanda zai iya zama bala'i ga duka kaya da mai kunnawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Zazzagewa

Ma'aunin shigarwa

lynpe Automation Synchronous Control Board yana ba ku damar matsar da na'urori masu amsawa da yawa a mataki tare da gudu iri ɗaya ba tare da la'akari da kaya ba.Masu kunnawa da ba a daidaita su ba na iya haifar da nauyin lanƙwasa wanda zai iya zama bala'i ga duka kaya da mai kunnawa.
LP-CU300-2 zai ba ku damar motsa masu kunnawa guda biyu a daidaitawa kuma LP-CU300-4 zai ba da izinin motsi na masu kunnawa huɗu.Yi aiki tare da ra'ayoyinmu na gani, LP26 ko LP35 masu aiki masu jituwa tare da duka 12V da 24V).
Wannan allon yana aiki ne kawai tare da zaɓaɓɓun 'yan actuators tare da ginannun na'urori masu auna bayanai.Dole ne masu kunna wuta su kasance nau'in iri ɗaya, tsayin bugun jini, da ƙarfi.Yin amfani da actuators daban-daban ba zai yi aiki ba.
Babban wutar lantarki: 12-48V / 10A
An tsara wutar lantarki ta babban allo don sarrafawa kawai, baya ba da wutar lantarki ga mai kunnawa kai tsaye.
Kuna buƙatar tabbatar da wutar lantarki ta dace da ƙarfin lantarki da buƙatun na yanzu na ƙirar mai kunnawa.

Gabatarwa:

Idan kana son amfani da na'urori masu linzami da yawa don ɗagawa da rage kayan aiki, misali masu kunna wutar lantarki biyu ko huɗu.Tunda manyan injinan DC da ke cikin injinan wutar lantarki ba za su iya gudu daidai da gudu ɗaya ba, don haka saurin motsi na injin wutar lantarkin kuma zai bambanta.Lokacin da masu kunna wutar lantarki da yawa ke aiki a lokaci guda, ainihin saurin su ba zai iya zama daidai ba.A wannan yanayin, zamu iya amfani da mai sarrafa aiki tare don yin aiki da injina masu linzami da yawa don tashi ko faɗuwa tare.Suna aiki gaba ɗaya cikin daidaitawa ba tare da wani bambanci ba.

Ƙa'idar aiki:

Idan kana so ka yi amfani da mai sarrafa aiki tare don yin aiki da masu kunna linzamin kwamfuta guda 2 ko 4 gabaɗaya, za ka buƙaci ƙara ginanniyar tasirin tasirin Hall zuwa kowane mai kunna layi na layi.Kuma lokacin da kuka sayi firikwensin tasirin Hall tare da mai kunna layi na layi, za mu shigar da firikwensin tasirin Hall zuwa mai kunna layi na layi a gare ku.

Lokacin da 2 ko 4 masu kunna layi na layi suna gudana tare, Hall firikwensin zai aika da siginar Hall zuwa mai sarrafa aiki tare, kuma mai sarrafawa zai daidaita saurin gudu na kowane mai kunna layin layi, ta yadda duk masu sarrafa linzamin kwamfuta ke gudana a daidai gudu ɗaya.

Siffa:

Yana iya aiki da masu kunna layin layi na lantarki guda biyu don yin aiki gaba ɗaya tare.

Ikon waya ta hanyar abin sarrafawa.

Ikon mara waya ta hanyar nesa.

Maɓallan ayyuka uku: Sama, ƙasa da Tsaya.

Tare da maɓallin sake saiti.

Haɗin kai:

1) Haɗa madaidaicin sandar wutar lantarki na DC zuwa tashar tashar + na mai sarrafawa, kuma haɗa madaidaicin sandar wutar lantarki na DC zuwa tasha - na mai sarrafawa.

2) Toshe na'urori masu linzami guda biyu zuwa mai sarrafawa.

3) Toshe hannun sarrafawa zuwa mai sarrafawa.

Aiki ta hanyar sarrafawa:

1) Danna maballin UP na rikewar sarrafawa, masu aiki na layi guda biyu suna shimfiɗa waje a lokaci guda, za su kai matsakaicin bugun jini a lokaci guda kuma su tsaya ta atomatik.

2) Danna maɓallin DOWN na hannun sarrafawa, masu kunna layi guda biyu suna komawa ciki a lokaci guda, za su ja da baya gabaɗaya a lokaci guda kuma su tsaya kai tsaye.

3) Yayin aiki, Hakanan zaka iya danna maɓallin tsayawa don dakatar da masu kunna layi biyu a lokaci guda.

Aiki ta hanyar remut:

1) Danna maballin ▲ na Remote, masu kunna layi guda biyu suna shimfidawa a lokaci guda, za su kai matsakaicin bugun jini a lokaci guda kuma su tsaya ta atomatik.

2) Danna maballin ▼ na Remote, masu kunna layi guda biyu suna ja da baya a lokaci guda, za su ja da baya gabaɗaya a lokaci guda kuma su tsaya kai tsaye.

3) Yayin aiki, Hakanan zaka iya danna maɓallin tsayawa don dakatar da masu kunna layi biyu a lokaci guda.

Lura: Yayin aiki, Hakanan zaka iya danna maɓallin tsayawa don tsayar da masu kunnawa biyu a lokaci guda.


  • Na baya:
  • Na gaba:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana